Monday, May 12, 2025

PDFingo: Darapọ̀ mọ́ àwọn Fáìlì PDF Lẹ́sẹkẹsẹ – Yára, Rọrùn, Tí kò ní owó


Darapọ̀ mọ́ àwọn fáìlì PDF pẹ̀lú PDFingo

Darapọ̀ mọ́ àwọn fáìlì PDF lórí ayélujára ní kánkán àti láìní ewu. PDFingo jẹ́ kí o lè darapọ̀ mọ́ oríṣìíríṣìí àwòrán (JPG, PNG), àwọn fáìlì PDF, àti àwọn tí wọ́n ti ṣàwárí sí fáìlì kan ṣoṣo – láì fi sọ́fọ́ọ̀wé kankan sí kọnpútà rẹ. Gbogbo iṣẹ́ ń ṣẹlẹ̀ títí kan lórí aṣàwákiri rẹ.

Àwọn Ànfàní Irinṣẹ́ Darapọ̀ PDFingo

  • Darapọ̀ mọ́ àwọn fáìlì púpọ̀ – PDF, JPG, àti PNG
  • Kò nílò fifi sọ́fọ́ọ̀wé – Ṣíṣe taara lórí aṣàwákiri rẹ
  • Ìfọkànsìn tẹ̀ àti fà – Ṣètò àwọn ojúewé rẹ rọrùn
  • Ṣíṣe pẹ̀lú fónù àti kọ̀ǹpútà – Bá a ṣe wúlò fún gbogbo ẹrọ
  • Ìpamọ́ àti Ààbò – Kò sí fáìlì tó ń fi sí ojú iṣẹ́ ayélujára

Bí a Ṣe Lẹ́gbẹ̀ẹ́ Fáìlì PDF Lórí Ayélujára

Ìgbésẹ̀ 1: Ṣí Ojú-Ìwé Merge

Lọ sí https://pdfingo.com/merge/
Èdè àtẹ̀jáde ni Gẹ̀ẹ́sì, ṣùgbọ́n o lè yàn èdè mìíràn ní àkọ́ọ̀lé lókè òsì.

Ìgbésẹ̀ 2: Gbé Fáìlì Rẹ sórí Ayélujára

  • Tẹ “Upload Files” tàbí fà àwọn fáìlì PDF, JPG, PNG sí àgbègbè gbígbé
  • Tabi tẹ “PDF Scanner” láti ṣàwárí fáìlì pẹ̀lú kamẹra ẹrọ rẹ


Gbé Fáìlì sórí Ayélujára tàbí ṣàwárí PDF

Ìgbésẹ̀ 3: Ṣètò àwọn Fáìlì Rẹ

  • Fà fáìlì rẹ láti ṣàtòpọ̀ àwọn ojúewé
  • Lò bọ́tìnì ìta kọ̀ọ̀kan fún ìṣètò tó péye
  • Wo àwòrán kékeré kó tó darapọ̀


Ṣètò ojúewé PDF kí o tó darapọ̀

Ìgbésẹ̀ 4: Darapọ̀ àti Gbé Kálẹ̀

  • Tẹ “Combine Files”
  • Fáìlì PDF tó jẹ́ àkójọpọ̀ yóò gbé kalẹ̀ lára rẹ laifọwọ́sí
  • Tẹ “Clear All” láti bẹ̀rẹ̀ tún-ún-bẹ̀rẹ̀

Darapọ̀ PDF Lórí Ẹrọ Alágbèéká


Darapọ̀ PDF lórí fónù

Ìgbésẹ̀ fún Ẹrọ Alágbèéká

  1. Ṣí aṣàwákiri fónù rẹ, lọ sí https://pdfingo.com/merge/
  2. Tẹ “Upload Files” láti yan láti gallery tàbí ibi tí fáìlì wà
  3. Tabi tẹ “PDF Scanner” láti lo kamẹra
  4. Fà àwọn fáìlì láti ṣètò wọn
  5. Tẹ “Combine Files” láti gbé fáìlì PDF tí a darapọ̀ kalẹ̀

Àkíyèsí: àwọn tó ń lò iPhone le lò bọ́tìnì “Share” láti fipamọ́ fáìlì. Àwọn Android yóò rí i nínú aṣàyan aṣàwákiri.

Àmọ̀ràn Láti Darapọ̀ PDF Dáadáa

  • Lò àwòrán tó ní dípọ̀ gíga (300 DPI+)
  • Darapọ̀ àwọn oríṣìíríṣìí fáìlì bíi PDF, JPG, PNG
  • Darapọ̀ nínú ìpín kékeré fún abajade yára
  • Ṣọ́ra fún ìpamọ́ – Kò sí fáìlì tí a fi sí ojú-ṣiṣe

Kí nìdí tí PDFingo jẹ́ Ẹrọ Darapọ̀ PDF Tí kò ní owó Tó Dáa Jùlọ

PDFingo jẹ́ ọ̀nà yára, ààbò, àti tó rọrùn láti darapọ̀ fáìlì PDF lórí ayélujára. Kò nílò ìforúkọsílẹ̀, kò sí gígun fáìlì sí ojú-iṣẹ́, kò sí owó farapamọ́. Ó ṣiṣẹ́ lórí Windows, macOS, Android tàbí iOS — gbogbo rẹ̀ wà níbẹ̀ lórí aṣàwákiri rẹ.

Wo Bawo Ni Ó Ṣe Nṣiṣẹ́

Ṣàgbéyẹ̀wò PDFingo Merge Ní Báyìí

Lọ sí https://pdfingo.com/merge/ kí o bẹ̀rẹ̀ sí í darapọ̀ fáìlì rẹ ní ṣókí àkókò.
Kò nílò àkọọlẹ. Kò sí ààlà fáìlì. Gbogbo nínú aṣàwákiri rẹ ni.

Ayọ̀ àtún darapọ̀ fáìlì!